ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 757 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบ Vermiculite สำหรับหุ้มฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยงหรือทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟสำหรับหุ้มฉนวนกันความร้อน
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 550°C(1100°F) |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
| น้ำหนัก: | 17.0 ออนซ์/ตร.หลา |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นสูงที่ใช้ในฉนวนกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อนครอบคลุม
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 550°C(1100°F) |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
| น้ำหนัก: | 17.0 ออนซ์/ตร.หลา |
ผ้า E-Glass ความแข็งแรงสูงผ้าใยแก้วเคลือบ PU อุตสาหกรรมผ้าหน่วงไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
สายใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าสูง E-Glass PUเคลือบด้วยเส้นใยแก้ว 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับการใช้งานกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
14 ไมครอนฟอยล์อลูมิเนียมผ้าไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนผ้าห่มผ้าใยแก้ว
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มกันไฟ |
| น้ำหนัก: | 13.2oz / yd2 |
ผ้าใยแก้ว E ผ้าใยแก้วเคลือบ Pu ที่นิยมมากที่สุด
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วซิลิโคน E-Glass สีเทากันไฟ ทนความร้อนสูง ฉนวนกันความร้อน ผ้าเคลือบซิลิโคน
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
สายใยกระจกเคลือบซิลิโคนทนทาน E-Glass ความทนทานต่ออุณหภูมิสูง สายใยกระจกซิลิโคน
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนกันไฟ E-Glass ทนความร้อนสูง ฉนวนกันความร้อน ผ้าใยแก้ว
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

