ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าผ้าม่านกันไฟที่ได้รับการรับรอง EN-13501 ทนความร้อนได้ 550°C และหนา 0.6 มม. สำหรับการป้องกันไฟและควัน
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม้วนป้องกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| สถานที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
EN-13501 รับรองความทนทานไฟ 550 °C ผ้าม่านความหนา 0.6 มม สําหรับการป้องกันไฟและควัน
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม้วนป้องกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| สถานที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์ | ทนความร้อนสูง 1200 องศา และทนต่อการเสียดสี
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65มม |
ความปลอดภัยที่กำหนดเองฉุกเฉินซิลิก้าเชื่อมสารหน่วงไฟฉนวนไฟเบอร์กลาสผ้าห่มกันไฟ
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบด้วยสไลโคน |
การระบายความร้อนด้วยความเครียดบรรเทาผ้า Neoprene เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric สำหรับ Joint Expansion Joint
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C ถึง 550 C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600 ก. / ตร.ม. |
| ความหนา: | 0.45 มม |
ฉนวนท่อความร้อนทนต่อสภาพอากาศ แจ็คเก็ตไฟเบอร์กลาสม้วน ผ้าซิลิโคนสองด้าน สิ่งทอผ้าแก้ว
| Temperature resistance: | From -50 C to 550 C |
|---|---|
| Weight: | 740 G/M2 |
| Thickness: | 0.53 mm |
ผ้าแก้วเคลือบ PU ความแข็งแรงสูงสำหรับข้อต่อขยายผ้า
| การเคลือบผิว: | เคลือบยูรีเทนด้านเดียว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620แกรม |
| ความหนา: | 0.77mm |
ผ้าใยแก้ว M0 ทนไฟ หนา 0.4 มม. เคลือบ PU สำหรับระบบกระจายลม
| น้ำหนัก: | 460 กรัม/ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม |
| สี: | สีเทา |

