ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 945 ผลิตภัณฑ์.
ม่านเชื่อม PU และผ้าห่มเชื่อมแบบกำหนดเองสำหรับการต่อเรือ, การก่อสร้าง, ชิ้นส่วนยานยนต์, โรงงานน้ำมัน
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบด้วยสไลโคน |
ผ้าห่มปั่น PU & กันไฟ (ตามสั่ง) สําหรับการสร้างเรือ, การก่อสร้าง, ส่วนประกอบรถยนต์ & โรงงานน้ํามัน
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบด้วยสไลโคน |
650 C วัสดุทนอุณหภูมิสูงทนต่อ Roll ม้วนกราไฟท์ 1.4 มม. Firestop Roll ผ้าห่มม้วน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1100 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4mm |
ผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรม Suntex ม้วนผ้าห่มกันไฟและผ้าห่มเชื่อมกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ผ้าห่มดับเพลิงสำหรับงานเชื่อมและวัสดุกันไฟสำหรับวัสดุกันไฟบ้าน
| ความหนา: | 0.2mm ~ 3mm |
|---|---|
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลางและฉนวนกันความร้อน |
| สี: | สีเทา, สีขาว, สีเหลือง, หรือกำหนดเอง |
ดีทนต่อการขัดถูผ้าห่มไฟผ้าห่มเชื่อมที่ทนทาน
| ผ้าขั้นพื้นฐาน: | HT800 |
|---|---|
| สี: | สีเทาและสีที่กำหนดเอง |
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส PU |
ทนต่ออุณหภูมิสูง ผ้าห่มไฟขนาดใหญ่พกพาสําหรับการป้องกันฉุกเฉินและการปั่น
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะคริลิก |
ทนต่ออุณหภูมิสูง ผ้าห่มไฟขนาดใหญ่พกพาสําหรับการป้องกันฉุกเฉินและการปั่น
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะคริลิก |
ผ้าห่มกันไฟงานเชื่อมที่ดีที่สุด คุณสามารถหาฉนวนกันความร้อน การป้องกันอัคคีภัย การป้องกันความร้อน ความปลอดภัยในการเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
| ขนาด: | 1ม.*1ม.,1.2ม.*1.2ม.,1.2ม.*1.8ม.,1.5ม.*1.5ม.,1.8ม.*1.8ม.,2.0ม.*2.0ม. |
1300 องศาทนอุณหภูมิสูงกันไฟ 96% Sio2 ผ้าห่มเชื่อมซิลิกาสูง
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มเชื่อม |
|---|---|
| การรักษา: | เคลือบ PU |
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลาง |

