ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 870 ผลิตภัณฑ์.
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PU ขนาด 460 กรัม/ตารางเมตร น้ําหนัก 0.41 มิลลิเมตร ความหนา 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับการกันความร้อน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบสองชั้น (ซิลิกาและ PU) | 460 กรัม/ตร.ม., 0.41 มม. | กันไฟและฉนวนกันความร้อน
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ที่ทนความร้อนที่สามารถปรับแต่งได้ พร้อมเคลือบซิลิก้าสูงสําหรับการใช้งานกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อใยแก้วทนน้ํามันและสารละลายที่ทนไฟ: ผิว PU แผ่นความแข็งแรงสูง
| น้ำหนัก: | 460 กรัม/ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม |
| สี: | น้ำเงิน/ดำ |
ผนังใยแก้วเคลือบ PU ที่กันไฟ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สําหรับท่ออากาศและผ้าห่มปั่น
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
460 กรัม/ตารางเมตร สายใยแก้วเคลือบ PU ความหนา 0.41 มิลลิเมตร และความทนทานต่ออุณหภูมิ 1800 °C สําหรับการใช้งานกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
0ผ้าใยกระจกที่เคลือบด้วย PU ที่ทนทานต่อไฟ ขนาด.4 มม สําหรับระบบป้องกันไฟ ใบรับรอง M0
| น้ําหนัก: | 460 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม |
| สี: | สีน้ำเงิน/สีดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 400 กรัม/ตร.ม., หนา 0.3 มม.
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
การป้องกันไฟ สายใยแก้วเคลือบซิลิโคน ทนต่ออุณหภูมิสูงและทนทานต่อการกัดกร่อน สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนป้องกันอัคคีภัย ทนต่ออุณหภูมิสูง พร้อมความทนทานต่อการกัดกร่อนสำหรับงานอุตสาหกรรม
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |

