ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ชนิดไม่ติดอุณหภูมิสูงชนิดใหม่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับฉนวนท่อ |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
Multi-Purpose Industrial Use Fiberglass Welding Mat with 1m/1.3m/1.5m/1.52m/1.55m Width for Heavy Duty Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
High Temperature Resistance PU Coated Fiberglass Fabric with 1800C Heat Resistance and 5500C Glass Fabric Resistance in Blue/Black
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
หนาวกันความร้อน สายใยกระจก PU ผ้าเคลือบ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าเคลือบใยแก้ว PU กันไฟ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มม ความหนา 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับการใช้ในอุตสาหกรรม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าเคลือบใยกระจก PU ด้านสอง 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สายใยแก้วเคลือบ PU ขนาด 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับเสื้อร้อนอุตสาหกรรม & Pads
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU กันไฟเกรดอุตสาหกรรม ความแข็งแรงสูง พารามิเตอร์หลัก: 460 กรัม/ตร.ม. | 0.41 มม. | เคลือบ PU เพื่อความทนทาน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อผงใยแก้วที่เคลือบด้วย PU สําหรับอุตสาหกรรม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อผิวเคลือบจากไฟเบอร์กล๊าส โพลีอุเรธาน (PU)
| น้ำหนัก: | 460 กรัม/ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม |
| สี: | น้ำเงิน/ดำ |

