ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU กันไฟ 460gsm สำหรับท่อลม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU 460gsm ทนความร้อนสำหรับงานเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Double Side Fireproof PU Coated Fiberglass Welding Blanket with 1800C Temperature Resistance and Multiple Width Options
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
PU Coated Fiberglass Fire Blanket with 1800C Resistance Blue Black Twill Weave for Welding and Heat Insulation
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Heat Resistant Welding Blanket with Twill Weave and Oil Solvent Resistant 1m to 1.55m Width PU Coated Fiberglass Fabric
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
หนอนความร้อน PU ผ้าแก้วไฟกันไฟ E-Glass M0 รับรอง สีฟ้า/ดํา 460 กรัม/ตารางเมตร เนื้อใยแก้ว
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU กันไฟเกรดอุตสาหกรรม ความแข็งแรงสูง พารามิเตอร์หลัก: 460 กรัม/ตร.ม. | 0.41 มม. | เคลือบ PU เพื่อความทนทาน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อใยแก้วเคลือบสองแบบ (ซิลิก้า + พีเอส) 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร เพื่อป้องกันการปั่น
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบสองชั้น (ซิลิกาและ PU) | 460 กรัม/ตร.ม., 0.41 มม. | กันไฟและฉนวนกันความร้อน
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผ้าไฟเบอร์กลาส Ptfe เคลือบ 580g ประเทศจีนด้านเดียวสำหรับผ้าห่มทนความร้อน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.43mm |

