ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 1034 ผลิตภัณฑ์.
ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสไฟเบอร์ผ้าฝ้ายม้วน Roll Compenstor 1.2 มม. ฉนวนความร้อนม้วน
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าห่มใยแก้วซิลิก้าฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูง
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
ทนความร้อน กันไฟ C-Glass PU ผิวเคลือบ Twill เนื้อผ้ารับรอง 180 สายใยกระจก
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มเชื่อม |
| ความหนา: | 0.4มม |
ผ้าใยกันไฟสำหรับอุตสาหกรรม ทนความร้อน พร้อมบริการตัดแต่ง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มเชื่อม |
| ความหนา: | 0.4มม |
วัสดุของเพดานไฟและควัน: 0.6 มิลลิเมตร แอลูมิเนียมสีเทา
| วัสดุ: | ผ้าแก้ว |
|---|---|
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |
Suntex Industrial Fire Blanket Roll Fire Blanket ผ้าห่มดับเพลิงฉุกเฉินเพื่อความปลอดภัยในบ้าน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ทนต่ออุณหภูมิสูง ทนต่อไฟ ทนต่อไฟ สีซิลิก้าสูง ซิลิคอนเคลือบ Twill สายใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 1920 ก./ตร.ม |
ผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรม Suntex ม้วนผ้าห่มกันไฟและผ้าห่มเชื่อมกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |

