ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ Graphite Coated Fiberglass ] การจับคู่ 363 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าซิลิโคนกันไฟ ม้วนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 1 มม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สองด้านสำหรับข้อต่อขยายตัว
| การรักษา: | เวอร์มิคูไลท์สองด้านและเคลือบซิลิก้า |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.65มม |
ยางซิลิโคน PU Vermiculite Graphite อะคริลิคแคลเซียมซิลิเกต Al-Foil เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าซิลิก้า
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 17mils |
| สี: | สีแดงหรือสีเทา |
เนื้อผ้าทนความร้อนสูง เนื้อผ้าเคลือบด้วยไฟเบอร์กล๊าสสําหรับสับขวาง
| การรักษา: | เวอร์มิคูไลท์สองด้านและเคลือบซิลิก้า |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 620ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.65มม |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต ทนความร้อน 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต ทนความร้อน 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
แผ่นผ้าใยแก้วที่เคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนเสริมแรงสำหรับฉนวนป้องกันไฟเชื่อม
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับฉนวนกันความร้อน ผ้าคลุมที่นอน ฉนวนกันความร้อน ผ้าห่มฉนวนกันความร้อน แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

