ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ Graphite Coated Fiberglass ] การจับคู่ 363 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าเคลือบ PTFE ทนต่อการขัดถู ทนต่ออุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.43มม |
ความปลอดภัยที่กำหนดเองฉุกเฉินซิลิก้าเชื่อมสารหน่วงไฟฉนวนไฟเบอร์กลาสผ้าห่มกันไฟ
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบด้วยสไลโคน |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงสำหรับการรักษาพื้นผิวที่แตกต่างกัน
| หน่วยน้ำหนัก: | 36 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.053นิ้ว |
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง 2250g ผ้าห่มเทอร์ไบน์เคลือบแกรไฟต์
| น้ำหนัก: | 2250 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 2.5mm |
ฉนวนกันความร้อนยางซิลิโคนเคลือบผ้าแก้วผ้าห่มไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ราคาที่แข่งขันได้ ทนทาน ฝาครอบฉนวนกันน้ำแบบถอดได้ วาล์วท่อระบายความร้อน ครอบคลุมแจ็คเก็ตฉนวน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าฉนวนกันความร้อนไฟเบอร์กลาสพร้อมเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าคลุมและที่นอน
| Material: | aluminum-foil,glassfiber and high temperature resistance cloth |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Alkali content: | Alkali Free |
ขายผ้าห่มเชื่อมความร้อนเคลือบกันน้ำ
| สี: | ดำ, เทา, หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. ~ 3 มม |
| ขนาด: | 1x50m, 3x3m, 1x1m, 2x2m, 8x8m หรือปรับแต่งเอง |
โรงงานขายส่งปลีก ถอดออกและนําไปใช้ใหม่ หนาวอ่อนกันความร้อน Cover อุณหภูมิสูง เสื้อผ้าไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าม่านควันและไฟผ้าใยแก้วอุตสาหกรรมเคลือบซิลิโคนสีอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 830ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.65มม |
| สี: | สีขาว |

