ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ Graphite Coated Fiberglass ] การจับคู่ 363 ผลิตภัณฑ์.
เนื้อผ้าปรับอุณหภูมิสูงแบบเรียบ 29OZ ผิวเคลือบกราฟิตสําหรับผ้าห่มกันไฟ
| น้ำหนักต่อหน่วย: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |
ป้องกันการเชื่อมโลหะหนักผ้าห่มไฟเบอร์กลาสผ้าผ้าอุณหภูมิสูง 2.6 มมกราไฟท์เคลือบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1150g / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 2.6mm |
ผ้าหุ้มด้วยผ้าเคลือบด้วยความร้อน 32.4OZ ผ้าเคลือบด้วยแกรไฟต์เคลือบ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 32.4oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.055 นิ้ว |
วัสดุป้องกันไฟ สายใยแก้วอุณหภูมิสูง เนื้อผ้า 980 กรัม ผ้าเคลือบกราฟิต ประตูควัน คอมแพนเซเตอร์ยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 980g/sqm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
| ความหนา: | 1 มม |
เนื้อใยแก้วเคลือบซิลิโคน สําหรับปกปิดประกอบกัน
| Material: | aluminum-foil,glassfiber and high temperature resistance cloth |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Alkali content: | Alkali Free |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าห่มฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับแผ่นฉนวน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ฉนวนกันความร้อน ผ้าคลุม ผ้าห่ม แผ่นรองที่นอน แผ่นกันความร้อนไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ฝาครอบฉนวนความร้อนไฟเบอร์กลาสแบบถอดได้สำหรับฝาครอบวาล์ว แผงหน้าปัด หน้าแปลน และท่อส่ง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ปลอกหุ้มฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้พร้อมผ้าใยแก้วทนอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

